มาดูว่าcivicไดเมนชั่นตัวแรกECUเครื่องยนต์เสียน่าจะเกิดจากอะไร

<< < (4/4)

เก่ง คอมพิวเตอร์:
สรุปแล้ว.. กล่อง D17A เสียเพราะ ecu ac รึเปล่าหนอ.. น่ากลัวจิงๆ  ???

ช่างโจ้:
อ้างจาก: Pabigman ที่ มีนาคม 25, 2011, 12:37:55 PM

เข้ามากี่โมงครับช่างโจ ช่วงเช้าผมแวบได้ มาทางไหนครับ ถ้ามาทางถนนวงแหวนตะวันออกกาญจนาฯ
แวะมารับ หรือมาเจอกันแถวๆรพ.สมิติเวชศรีนครินทร์ก็ได้ครับ จากถนนวงแหวน เลี้ยวเข้ามาทาง
พระราม 9 แล้วเข้าศรีนรินทร์ที่จะไปบางกะปิก็ได้ครับ
[/quoออกจากพิจิตรตี3ครับถึง กทมก็น่าจะ7-8โมงครับพอดีรถผมเก่ามันขับเร็วไม่ค่อยได้ครับต้องถนอมเครื่องหน่อยครับออกทางเส้นที่พี่bigบอกแหล่ะครับจะได้เข้าศรีนครินทร์เมื่อตอนบ่าย3โทรไปหาพี่ไม่มีใครรับสายเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว